PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Ô mai duy nhất đạt các chứng chỉ tiêu chuẩn chất lượng

thanhlocfood
11-11-2009, 02:05 PM
Một trong những đóng góp lớn nhất của văn hoá phương Đông cho sức khoẻ con người là mơ muối, còn được gọi là ômai. Vì vậy Nếu có một thứ tôi phải mang theo mình để đề phòng những trường hợp nguy cấp giữa xã hội hiện đại, hay giữa nơi hoang vu, tôi sẽ chọn quả ômai.
Vì vị chua là vị gây kích thích cảm giác làm tiết tuyến nước bọt. Do đó Nếu bạn bị ốm, hãy ăn một trái ômai. Dù cơ thể bị thiếu âm hay thiếu dương, ô mai sẽ nhanh chóng trung hoà cơ thể bạn. Nếu cơ thể bạn quá nhiều axít, ômai sẽ nhanh chóng lập lại độ cân bằng pH. Nếu bạn bị cảm, sốt, hay cúm, ômai có thể giúp bạn bình phục trong một thời gian ngắn. Mỗi ngày một quả ômai có thể giúp gia đình bạn phòng ngừa ốm đau, và có thể phục hồi sức khoẻ khi bị ốm trong thời gian ngắn. Khi đi xa, người ta có thể ăn uống lung tung. Khi dạ dày đau, báo hiệu thức ăn ôi thiu, ômai có thể làm trung hoà bất cứ độc tố nào
Theo tục ngữ Nhật: “Một quả ômai mỗi ngày, bác sĩ sẽ không đến nhà” Mỗi nhà bếp Thực dưỡng không nên thiếu ômai..
Để viết được công dụng của quả Ômai xin vào trang web www.giavithanhloc.com hoặc www.thanhlocfood.com (http://www.thanhlocfood.com/)