PDA

Xem phiên bản đầy đủ : đây là 1 câu chuyện có thật của chính tui >.

begin
05-02-2010, 05:10 AM
<div>Chắc các bạn cũng biết về 1 tai nạn giao thông thảm khốc đã vĩnh viễn lấy đi mùa hè của 5 ban hoc sinh lớp 11b13 của trường Nguyễn Khuyến ( ko may là trong đó có 1 người bạn rất thân của tui >.< mà xin phép ko nhắc tên ra đây). Câu chuyện xảy ra với tui như sau :
- Đúng buổi trưa hôm wa ( thứ 4 ngày 4/7/2007) tôi đang nằm ngủ, bình thường thì tui ngủ trưa rất say, mặc dù 2 căn nhà kế bên nhà tui đang xây ( dĩ nhiên là rất ồn ào), nhưng tự nhiên bữa đó ko gian bỗng yên lặng 1 cách khó hiểu, ko nghe tiếng xây dựng, ko nghe tiếng nói cười của những người thợ, mà căn phòng vốn dĩ rất thoáng đãng của tui hôm đó bỗng tối sầm 1 cách kì lạ ( mặc dù trời ko mưa) xin nói thêm là lúc đó tôi cũng ko chú ý đến những chi tiết này, đến bây h mới ngồi ngẫm nghĩ lại thì thấy ghê wá >. cầu thang -> wc) tui bỗng nhìn thấy người bạn ấy ngồi ngay bậc cầu thang, mặc dù ko nhìn rõ mặt, nhưng trong tiềm thức tui lúc đó biết chính xác là người bạn đó, tui buột miệng hỏi : " sao mày ko đi thác Giang Điền( nơi mà lớp bạn ấy định đến trước khi xảy ra tai nan ) chơi đi, ngồi ở đây làm j "( lúc đó chẳng biết sao tụi lại nói ra như vậy, đúng là mớ ngủ rồi >..