PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thông báo về việc xóa toàn bộ bài viết của các thành viên vi phạm

admin
09-05-2011, 03:26 AM
Từ 1/6/2011, chúng tôi sẽ tiến hành xử lý toàn bộ các thành viên đăng bài vi phạm trên diễn đàn.

Các thành viên có bài viết bị chuyển vào chuyên mục này (nếu không có phản hồi) sẽ bị xử lý như sau:
- Xóa toàn bộ bài viết của tài khoản.
- Khóa tài khoản tối thiểu 1 tháng đến vĩnh viễn.

Đề nghị các bạn thành viên theo dõi lại bài viết của mình , kiểm tra các bài viết vi phạm và feeback để được xử lý trước ngày 1/6. Kể từ ngày này, các khiếu nại về việc bị xóa toàn bộ bài viết sẽ không có hiệu lực vì không thể khôi phục bài viết.

Đề nghị các MOD tham gia nhắc nhở và tập trung kiểm soát chuyên mục bài viết vi phạm một cách chặt chẽ hơn.

lanphuongbalay
21-06-2012, 03:12 PM
làm sao xóa sản phẩm đã đăng
Chỉ gấp dùm mình nha
[email protected]

dinhvanhuong72
13-07-2012, 02:40 PM
xóa luôn bài viết! hehe!

digicity
14-09-2012, 03:31 PM
Chào BQT Trieudo
tôi là 1 thành viên mới tham gia diễn đàn này nên có 1 số câu hỏi dành cho BQT
tôi muốn đăng bếp ga, hút mùi, mà có 2 chuyên mục thấy có vể phù hợp là Nội ngoại thất và đồ linh tinh, nếu đăng 1 bài bếp ga vào cả 2 mục đấy thì có bị làm sao không ?
và số kí tự trong 1 chủ đề là bảo nhiêu? tôi từng hoạt động ở 1 số diễn đàn khác nên hơi thắc mắc, vì số lượng sản phẩm bên tôi chào bán ra là vô cùng lớn, nên tôi áp dụng đăng hết trong 1 bài theo kiểu trả lời liên tục bài viết của mình.
Sáng nay trong lúc mạng bị nghẽn tôi đăng tin bán bếp ga thấy hiện lỗi nghĩ là k đc nên tôi đăng lại và đến khi xem bài viết đã đăng thì thấy có 2 bài gần như là giống nhau 100% nên BQT xóa hộ tôi 1 bài chưa có lần trả lời bài viết, vì 1 bài tôi đăng chèn thêm sp theo kiểu trả lời, vì không tìm thấy chức năng xóa bài viết, và mong BQT trả lời sớm câu hỏi của tôi, nếu trả lời thì tôi nhận đc bài trả lời ở đâu và như thế nào ? kiểu như có kiểu nhắc nhở gì đấy chứ không phải chui vào đây để xem lại vì còn chả nhớ mình đăng những bài nào và ở đâu.
1 lần nữa xin chân thành cảm ơn và mong sẽ nhận đc câu trả lời sớm nhất từ BQT diễn đàn.
p/s cho tôi hỏi thêm trackback là gì ?

diep.thuanphat
15-09-2012, 10:20 AM
Chào BQT Trieudo
tôi là 1 thành viên mới tham gia diễn đàn này nên có 1 số câu hỏi dành cho BQT
tôi muốn đăng bếp ga, hút mùi, mà có 2 chuyên mục thấy có vể phù hợp là Nội ngoại thất và đồ linh tinh, nếu đăng 1 bài bếp ga vào cả 2 mục đấy thì có bị làm sao không ?
và số kí tự trong 1 chủ đề là bảo nhiêu? tôi từng hoạt động ở 1 số diễn đàn khác nên hơi thắc mắc, vì số lượng sản phẩm bên tôi chào bán ra là vô cùng lớn, nên tôi áp dụng đăng hết trong 1 bài theo kiểu trả lời liên tục bài viết của mình.
Sáng nay trong lúc mạng bị nghẽn tôi đăng tin bán bếp ga thấy hiện lỗi nghĩ là k đc nên tôi đăng lại và đến khi xem bài viết đã đăng thì thấy có 2 bài gần như là giống nhau 100% nên BQT xóa hộ tôi 1 bài chưa có lần trả lời bài viết, vì 1 bài tôi đăng chèn thêm sp theo kiểu trả lời, vì không tìm thấy chức năng xóa bài viết, và mong BQT trả lời sớm câu hỏi của tôi, nếu trả lời thì tôi nhận đc bài trả lời ở đâu và như thế nào ? kiểu như có kiểu nhắc nhở gì đấy chứ không phải chui vào đây để xem lại vì còn chả nhớ mình đăng những bài nào và ở đâu.
1 lần nữa xin chân thành cảm ơn và mong sẽ nhận đc câu trả lời sớm nhất từ BQT diễn đàn.
p/s cho tôi hỏi thêm trackback là gì ?

Chào bạn !
Các tin về sản phẩm của bạn phải đăng ở box :Điện gia dụng (http://www.trieudo.com/dien-gia-dung/)

Các bài bạn đã đăng mình sẽ chuyển hết về đúng box hộ bạn
Ngoài ra các vấn đề còn lại bạn hãy đọc và tham khảo nội quy trieudo.com Tại Đây (http://www.trieudo.com/noi-quy-va-thong-bao-tu-bqt/24998-noi-quy-dang-bai-tren-trieudo-com.html)

Chúc bạn buôn may , bán đắt

BQT- Trieudo.com