PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hãy nói với TrieuDo

admin
06-04-2010, 12:57 PM
Chào Bạn.

TrieuDo.com trải qua khoảng thời gian hoạt động trong gần 1 năm với nhiều đầu tư về hệ thống cũng như nhiều kế hoạch quảng bá rộng rãi.

Chúng tôi thực sự mong muốn nơi đây sẽ trở thành 1 sân chơi được yêu thích của các bạn. Xin thay mặt BQT diễn đàn Triệu Đô, cám ơn bạn đã tham gia diễn đàn.

Tại chủ đề này, chúng tôi rất mong nhận được các phản hồi và ý kiến của thành viên để có thể xây dựng kế hoạch phục vụ các thành viên tốt hơn nữa.

Xin hãy chia sẻ cùng chúng tôi một số ý kiến của bạn:
- Bạn đã bán hay mua hàng tại TrieuDo.com chưa ?
- Bạn có nhận được đơn đặt hàng hay hài lòng với món hàng mua hay không ?
- Theo bạn, TrieuDo.com cần làm gì để phục vụ bạn được tốt hơn nữa ?

Rất mong nhận được nhiều comments của các bạn thành viên.

chán
07-04-2010, 01:47 PM
Tôi đã có bài ở Triệu đo nhưng có lẽ khách ở đây chưa có nhiều (còn quá hạn chế ) Mong rằng BQT sẽ có phương hướng đúng đắn để phát triển triệu đô theo như ý muốn
Chúng tôi thực sự mong muốn nơi đây sẽ trở thành 1 sân chơi được yêu thích của các bạn

hailuamietvuon
07-04-2010, 03:00 PM
cho hỏi sao hông thấy nội quy ..không biết một ngày được up mấy lần vậy..mình tìm hoái ma hông thấy

admin
07-04-2010, 03:36 PM
Tôi đã có bài ở Triệu đo nhưng có lẽ khách ở đây chưa có nhiều (còn quá hạn chế ) Mong rằng BQT sẽ có phương hướng đúng đắn để phát triển triệu đô theo như ý muốn

Cám ơn phản hồi của Bạn.
Triệu Đô sẽ cố gắng thật nhiều để tạo hiệu quả cho giao dịch của thành viên.

cho hỏi sao hông thấy nội quy ..không biết một ngày được up mấy lần vậy..mình tìm hoái ma hông thấy

Nội quy diễn đàn được đặt trong khu vực thông báo từ BQT.
Mời Bạn xem tại liên kết dưới đây nhé:
http://www.trieudo.com/noi-quy-va-thong-bao-tu-bqt/24998-noi-quy-dang-bai-tren-trieudo-com.html

gentleman_phong
10-04-2010, 11:28 AM
các bài đăng ở các box chưa cập nhật kịp thời thông tin mới,thậm chí có box như tin thể thao hầu như hok có nhiều bài mới,có bài đã tồn tại 2 tháng ở đầu trang(phải có bài mới thì bài cũ mới trôi xuống)ở trang hình ảnh cũng vậy.còn ở trang đời sống xã hội thì tin tức đc cập nhật liên tục rất hay và hấp dẫn,nhưng lâu lâu vẫn có bài đăng quảng cáo bán hàng(hok đúng với nội quy của diễn đàn)các mod ở box này cần lưu ý vấn đề này.so với thời điểm trước thì thời gian gần đây diễn đàn triêudo đã cải tiến rất nhiều về hình thức lẫn nội dung phong phú hơn trước kia,mà số lượng truy câp cũng tăng lên đáng kể,nhưng hok vì thế mà chủ quan hok cải tiến,là member trung thành của trieudo tôi có chút ý kiến nhỏ mong muốn trieudo ngày một phát triễn ngang or hơn 5s,tinhte,raovat.v.v.

hai77
12-04-2010, 12:25 PM
đề nghị BQT trieudo nên có qui định khi bán hàng phải có địa chỉ giao dịch .tránh tình trạng giao dịch ngoài đường mà bọn lừa đảo hay áp dụng làm mất uy tính của trieudo.vừa qua tôi có mua 1 điện thoại nokia 5800 của thành viên trieudo khi giao dịch thì không cho địa chỉ mà hẹn tại cổng đầm sen đến nơi thì đưa ra điện thoại TQ mà bảo là hàng chính hảng còn có giấy bảo hành rất may là tôi có kinh nghiệm nên phát hiện kip thời nếu không đã bị lừa rồi

admin
12-04-2010, 01:49 PM
đề nghị BQT trieudo nên có qui định khi bán hàng phải có địa chỉ giao dịch .tránh tình trạng giao dịch ngoài đường mà bọn lừa đảo hay áp dụng làm mất uy tính của trieudo.vừa qua tôi có mua 1 điện thoại nokia 5800 của thành viên trieudo khi giao dịch thì không cho địa chỉ mà hẹn tại cổng đầm sen đến nơi thì đưa ra điện thoại TQ mà bảo là hàng chính hảng còn có giấy bảo hành rất may là tôi có kinh nghiệm nên phát hiện kip thời nếu không đã bị lừa rồi

Chúng tôi rất mong được các bạn thành viên phản ánh về thông tin người bán qua các hình thức:
- Gởi bài cảnh báo ngay tại topic bán hàng
- Hoặc gởi cảnh báo tại chuyên mục phản ánh thành viên xấu.

Việc phản ánh của các bạn thành viên góp phần rất lớn trong việc xây dựng môi trường mua bán trực tuyến lành mạnh tại Việt Nam.

Hiện tại, TrieuDo.com cũng đang tìm kiếm các giải pháp để góp phần đánh giá đúng uy tín của người bán hàng. Chúng tôi cũng đang tham khảo mô hình feedback của ebay.com để tìm giải pháp phù hợp cho TrieuDo.com. Nhân đây cũng mong nhận được thêm ý tưởng từ các bạn thành viên.