PDA

Xem phiên bản đầy đủ : HCM - ko xài tới ,bán linh tinh, Router Wireless ,phím + chuột ko dây +loa

face
22-09-2009, 11:50 PM
ko xài tới wifi nữa lên mang bán ,
1. Router wireless ,Buffalo G54S chuẩn G ,hàng còn mới 99% ,mua về xài laptop chưa đầy 1 tuần bán laptop rùi mang bỏ tủ cất luôn, h kẹt tiền mang bán ,fullbox ,giá 480k ,mua hồi cuối tháng 5/09 ,hết BH nhưng em BH trách nhiệm cho 1 tháng ,phát sóng cực tốt ,bao nhà lầu
2 bàn phím ko dây hiệu dell có USB phát tín hiệu bluetooth ,có đầy đủ phím media và nhiều phím tắt ,giá 450k ,mới 99% phím bấm cực nhẹ và êm BH trách nhiệm 1 tháng
3. chuột quang ko dây logitech LX7 ,cũng có USB phát tín hiệu blutetooth mới 99% giá 150k ,BH trách nhiệm 1 tháng
4. thêm 1 bộ loa cùi pắp , xài cho máy tính hay laptop hay MP3 đều được hết , có 1 cục SUB và 2 loa nhỏ ,giá 180k
5. USB TenDa bắt tín hiệu wireless ,giá 150k ,gắn zô Desktop ,xài ko dây rất ok ,
tất cả nhưng món hàng trên đây em mới mua khoảng 3 hay 4 tháng đổ lại, em mới xài chưa được 1 tuần vì bán laptop lên em cất đi, giờ ko có tiền mua lại laptop nên rao bán luôn ,tất cả còn box đầy đủ , lúc mua sao giờ như vậy còn mới 99% ,và đồ của em toàn đồ tốt nên giá có vẻ hơi cao, (tiền nào của đó ) mong các bác thông cảm ,anh em muốn mua món gì qua hốt dùm em cho đỡ chật phòng ,
mobi 0976696412 ,
YM dinh_chinh_89
nếu ai mua hết thì em sẽ fix nhiệt tình xăng cộ + cafe cho anh em vui vẻ ,tất cả BH trách nhiệm 1 tháng ,mua bán tại nhà
lỡ vô coi ko mua làm ơn up dùm em 1 cái cho em nó bay cao ,ko mua cũng đừng nói lời cay đắng với em nó ,tội nghiệp em nó
PS/ em cũng đang tìm 1 cái ĐT ai có thì đổi cũng được , giá cả thương lượng nha ưu tiên 5310 , 5610 ,N81 ,N82